'Chợ tình' trên mạng - Anh, ả đều lo! - Phan mem quan ly phong net (tiem net) NETCAFE ỔN ĐỊNH SỐ 1
Trở lại   Phan mem quan ly phong net (tiem net) NETCAFE ỔN ĐỊNH SỐ 1 > Tin tức cuộc sống > Tin tức - sự kiện
Xem Thống Kê Mới 'Chợ tình' trên mạng - Anh, ả đều lo!
Trả lời Gửi Ðề Tài Mới

LinkBack Ðiều Chỉnh
Củ 21-01-2013 , 07:32 AM
nguyenhungsh nguyenhungsh vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 19,927
Mặc định 'Chợ tình' trên mạng - Anh, ả đều lo!

Đó là kiểu những lời “chào tình” phổ biến trên Internet đang được một số tú bà và gái bán dâm sử dụng để kêu gọi khách chơi. PV cũng đã “vi hành” chốn chợ tình trên mạng này để biết thêm nhiều bí ẩn phía sau bức rèm hững hờ này.

Chỉ cần vào địa chỉ http://www.old.toi...com, sẽ không ít người phải choáng váng với những lời mời chào ướt át, thậm chí gạ gẫm tình dục một cách thô tục của một số thân chủ đăng ký tài khoản tại đây. Những thông tin được đăng tải khá đầy đủ về độ tuổi, chiều cao, cân nặng, hình thức, phương thức liên lạc như nick chát yahoo, địa chỉ gmail hoặc trực tiếp bằng số điện thoại và tính cách “phục vụ” như: “Em Ngọc Anh… 26 tuổi cao1m63, da trắng, mặt xinh gái, nhiệt tình, vui vẻ, thoải mái, số ĐT 09848…48”. Và đương nhiên, việc chào hàng của những bóng hồng ẩn khuất này không quên “báo giá” cho khách hàng: “Đi nhà nghỉ 400k/g”.

Tại một Website khác, những “thành viên” sử dụng Internet để chào hàng và quảng bá thương hiệu thể hiện sự thô tục hơn. Đó là những lời quảng bá để thể hiện “tay nghề” lão luyện bằng việc sử dụng những từ “lóng”… và dường như khi đã dùng đến những từ đó thì ai cũng tự tin khẳng định rằng… “Rất thành thạo, đảm bảo hài lòng, không sướng không phải trả tiền”. Bên cạnh đó, có những người quảng cáo mình là sinh viên có hoàn cảnh khó khăn, cần tiền… như: “Em là sinh viên, nhà nghèo, cần tiền đóng học phí. Anh nào muốn đi nhà nghỉ thì alo em nhé! Số ĐT em là…”.

Ngoài những lời chào mời trên, cũng có không ít những lời mời chào không vì mục đích “kinh doanh”.

Đó là những quý bà, quý cô muốn tìm của lạ, vì chồng không đáp ứng đủ nhu cầu, hoặc là chồng đi công tác xa nên “ăn vụng”. “Chị tên Lan, chị năm nay chị 37 tuổi, chị đã có chồng và baby nhưng chồng chị hay đi công tác xa quá, mỗi lần đi vài tháng mới về được mấy hôm lại đi tiếp. Mặc dù có baby làm bạn nhưng chị cũng cảm thấy buồn và trống vắng lắm... Bây giờ chị rất mong có 1 người bạn, 1 người em trai để tâm sự chia sẻ những lúc chị cảm thấy cô đơn trống vắng.

Mặc dù không báo giá, không mặc cả vì không có nhu cầu về tiền, nhưng những quý chị, quý cô này cũng rất sòng phẳng và dứt khoát về cả 2 thứ tình: “Không tình yêu, không hẹn hò, chỉ tình dục, yêu cầu kín đáo, không ràng buộc…”. Có những cậu học sinh cũng tự giới thiệu là sinh viên, nhà nghèo. Sẵn sàng phục vụ các quý cô, quý chị nhiệt tình để có tiền đóng học phí.

Lần theo số điện thoại trong một “gian hàng” chợ tình trên mạng, mà thân chủ quảng cáo là sinh viên nhà nghèo, tôi bốc máy gọi vào lúc sau 23 giờ. Đầu dây bên kia là giọng ngái ngủ: “Anh đi tàu nhanh hay qua đêm?”. Tìm hiểu những quy ước “giao dịch” của những “gian hàng” này, bóng hồng dường như tỉnh táo hẳn: “Em là sinh viên năm một, tên Quỳnh, năm nay 18 tuổi”.

Tôi bỏ qua cuộc hẹn với cô sinh viên 18 tuổi để thâm nhập một “gian hàng” khác. “Gian hàng” mà tôi chọn tiếp theo không phải là sinh viên, mà là một người có kinh nghiệm lâu năm. Ngoài những thông tin giới thiệu về hình thức và sự nhiệt tình, chủ nhân của “gian hàng” này còn tỏ ra rất điệu nghệ: “Vui vẻ, thoải mái, sẵn sàng làm hài lòng mọi mẫu đàn ông, dù khó tính…”. Sau chưa đầy 1 phút “giao dịch”, bóng hồng này hẹn tôi đến một nhà nghỉ trong ngõ trên đường Trần Duy Hưng.

Thông qua những “gian hàng” được đăng tải trên “chợ tình” Internet, tôi đã thực hiện hàng chục cuộc gọi để “hẹn hò”. Khi nhận điện thoại của “khách chơi”, bất cứ bóng hồng nào cũng “điều khách” đến một nhà nghỉ đã định trước.

Một “pha” show hàng để câu khách.

Nguyên nhân mà các bóng hồng từ chối đến một địa điểm mới là do sự cảnh giác về an ninh. Bởi khi đã liên lạc qua mạng thì hầu hết các ả này tự làm tự ăn, không có người bảo kê nên các ả đã chọn sẵn cho mình một nhà nghỉ quen, có sự thống nhất trước với chủ và nhân viên nhà nghỉ để làm nơi hẹn hò an toàn. Sau lời từ chối đến một nhà nghỉ khác theo yêu cầu của PV, một bóng hồng cảnh giác: “Anh không biết có bao nhiêu người chiều ý các anh mà bị CA ập vào bắt à?”.

Cô này đã từng phải nhờ đến CQ CA để truy tìm kẻ lừa tình, cướp của sau khi “vui vẻ” ở nhà nghỉ theo yêu cầu của khách chơi. Bởi vậy mà những người tham gia “chợ tình” trên mạng để câu khách cũng có nguyên tắc là không đi xa với trai lạ, mà bố trí trước một nhà nghỉ quen thuộc làm nơi hẹn hò “tiếp khách”.

Đã không ít những vụ án cướp tài sản, cưỡng đoạt tài sản từ các cuộc mua bán tình trên mạng mà nạn nhân có cả những người mua và kẻ bán. Trong khi các cơ quan hữu trách chưa tìm được biện pháp hữu hiệu để dẹp bỏ những trang web có nội dung xấu thì biện pháp duy nhất để giữ an toàn cho bản thân là tuyệt đối không nên tham gia giao dịch, không truy cập vào các trang web bẩn này.

Theo PL&XH

Được cảm ơn 3806 lần tại 2232 bài viết.
Thanks
The Following 3 Users Say Thank You to nguyenhungsh For This Useful Post:
nguyencanhho (12-05-2013), taidt (11-05-2013), tudv2 (21-01-2013)
Củ 21-01-2013 , 09:00 AM
ducminhbach86 ducminhbach86 vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 1,371

lại là ký sự của Lão Kờ Ho đi săn gấu

Được cảm ơn 522 lần tại 383 bài viết.
Thanks
Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới ducminhbach86:
nguyencanhho (12-05-2013)
Củ 10-05-2013 , 09:27 PM
bac ba phi bac ba phi vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 603

Quản lý nguyenhungsh năng lực yếu kém quá hay sao mà đi đăng những tin cũ rích thế hả ? Đã là 1 người quản lý thì phải biết năng nổ nhạy bén trong công việc phải biết nắm bắt cập nhập những tin tức nóng hỗi nhất để gửi tới diễn đàn chứ . Nếu cảm thấy không đủ năng lực thì nghỉ cho người khác làm.

Được cảm ơn 323 lần tại 194 bài viết.
Thanks
Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới bac ba phi:
nguyenhungsh (10-05-2013)
Củ 10-05-2013 , 09:43 PM
Thành viên nhiệt tình

Trích:
Nguyên văn bởi bac ba phi Xem bài viết
Quản lý nguyenhungsh năng lực yếu kém quá hay sao mà đi đăng những tin cũ rích thế hả ? Đã là 1 người quản lý thì phải biết năng nổ nhạy bén trong công việc phải biết nắm bắt cập nhập những tin tức nóng hỗi nhất để gửi tới diễn đàn chứ . Nếu cảm thấy không đủ năng lực thì nghỉ cho người khác làm.
Chào bác ! Mềnh có làm gì cho bác phật lòng thì sory bác nhé.

Mềnh vừa chào đón công chúa của mềnh ra đời nên hơi bận không post bài thường xuyên cho các bác đọc được, khoản tuần nữa là mềnh rãnh mềnh sẻ tiếp tục công việt pots bài của mềnh.

Bài này mềnh post từ tháng 1 bay giờ là tháng 5 rồi bác xem lại đi nhé. củng thanks bác nhắc nhở.
Mà có gì bác cứ post vào mục Thắc mắc & Góp ý cho diễn đàn nhé.

Thanks
Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới nguyenhungsh:
Củ 11-05-2013 , 09:08 AM
xmen01 xmen01 vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 122

chúc mừng bác nguyenhungsh nhé

Trung Tâm Điện Tử - Điện Lạnh - Điện Dân Dụng DUY MẠNH
Chuyên sửa chữa, lắp đặt và bảo hành
địa chỉ:Mường Tè - Lai Châu
sdt : 0962288650

Được cảm ơn 44 lần tại 36 bài viết.
Thanks
The Following 2 Users Say Thank You to xmen01 For This Useful Post:
nguyencanhho (12-05-2013), nguyenhungsh (11-05-2013)
Củ 11-05-2013 , 10:11 AM
daigiatienle daigiatienle vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 5,727

nguyenhungsh ah.lão nên đi tiêm phòng dại đi, không sẽ nguy hiểm lắm đó.
Chó sủa đoàn người vẫn đi,
đoàn người đang đi bỗng dưng chó sủa.

Hoàng hôn dần xuống
từng đàn trâu rủ nhau về chuồng
con đực đi sau hít ... con cái
anh lại nhớ đến em.

Được cảm ơn 4286 lần tại 2953 bài viết.
Thanks
The Following 2 Users Say Thank You to daigiatienle For This Useful Post:
Củ 11-05-2013 , 10:53 AM
Thành viên nhiệt tình

Trích:
Nguyên văn bởi xmen01 Xem bài viết
chúc mừng bác nguyenhungsh nhé
Vâng! Cảm ơn bác nhiều chúc bác luôn Full khách nhé

Thanks
Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới nguyenhungsh:
Củ 11-05-2013 , 10:55 AM
Thành viên nhiệt tình

Trích:
Nguyên văn bởi daigiatienle Xem bài viết
nguyenhungsh ah.lão nên đi tiêm phòng dại đi, không sẽ nguy hiểm lắm đó.
Chó sủa đoàn người vẫn đi,
đoàn người đang đi bỗng dưng chó sủa.
Tớ mà có dừa ăn hàng ngày là tớ không sợ dại nhé

Thanks
The Following 2 Users Say Thank You to nguyenhungsh For This Useful Post:
daigiatienle (11-05-2013), nguyencanhho (12-05-2013)
Củ 11-05-2013 , 11:20 AM
daigiatienle daigiatienle vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Thành viên nhiệt tình

Điểm: 5,727

Trích:
Nguyên văn bởi nguyenhungsh Xem bài viết
Tớ mà có dừa ăn hàng ngày là tớ không sợ dại nhé
đúng là cái đồ ăn tham giống tớ.hi...hi....

Hoàng hôn dần xuống
từng đàn trâu rủ nhau về chuồng
con đực đi sau hít ... con cái
anh lại nhớ đến em.

Được cảm ơn 4286 lần tại 2953 bài viết.
Thanks
The Following 2 Users Say Thank You to daigiatienle For This Useful Post:
Củ 11-05-2013 , 11:33 AM
nikhun_h0t_ nikhun_h0t_ vẫn chÆ°a có mặt trong diá»?n Ä?à n
Trẻ con

Điểm: 23

bác nguyenhungsh có thể cko e các wed sex ở trên đc ko .thanhs nk ...

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.
Thanks
Trả lời Gửi Ðề Tài Mới
Trở lại   Phan mem quan ly phong net (tiem net) NETCAFE ỔN ĐỊNH SỐ 1 > Tin tức cuộc sống > Tin tức - sự kiện
Xem Thống Kê Mới 'Chợ tình' trên mạng - Anh, ả đều lo!
Ðiều Chỉnh
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt
Trackbacks are Mở
Pingbacks are Mở
Refbacks are Mở
Truy cập nhanh

BAO BONG DA, TIN BONG DA, Ipad, nhac, Tra cứu điểm thi đại học 2013, Điểm chuẩn đại học năm 2012, Dap an de thi dai hoc 2013, Hai Mr bean, iphone 5, tom and jerry, Cuoi, mp3, Nghe nhac, TIN THE THAO, Ket qua xo so, phu nu, game, GAME HAY, lam dep, THOI TRANG, phu nu mang thai, nhac, hinh nen dien thoai, nhac chuong hay, viec lam, tuyen dung, am thuc, THE THAO, BONG DA, bong da 24h, ket qua bong da, bong da anh, Truyen tinh yeu, gia vang, ngoc trinh, hai hoai linh 2013, Lich thi dau bong da Anh 2013, thoi trang xuan 2013, hai xuan 2012, hai tet 2013, hai xuan bac 2013, hai xuan hinh 2013, hai chien thang 2013, BÁO PHỤ NỮ
Thành viên tích cực
thaotrangtq 52698
linh000 29224
thanhhaitt 27919
commando 26926
yeugaidep 21699
manhtuantt 18170
ngocanh@ 16458
kinhdoanh1 15225
buonmaytinh 14189
hungnv 13987